Lớp Tài Chính Ngân Hàng 01 Khóa 23
Chào mừng đến với 4rum lớp CD23NH01. vui lòng đăng nhập để sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn....
Chào mừng đến với 4rum lớp CD23NH01. vui lòng đăng nhập để sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn....
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» ảnh họp lớp nè pà kon!!!!!!!!!!!!!
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyMon Apr 18, 2011 4:19 am by gianggiangonline

» Một Vài Hình ảnh Của Buổi Họp Lớp
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyWed Mar 30, 2011 7:16 am by mobiolla

» hình cuộc thi Ngày 6/3 nè ( kô xem một hình bị xóa tiếc ráng chiu ghen)
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyWed Mar 30, 2011 7:15 am by mobiolla

» Đố vui- Cực hay - Cực bất ngờ ^^
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyTue Jan 04, 2011 9:39 pm by gianggiangonline

» thông báo: hoạt động cho ngày 28/11/2010
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyMon Nov 22, 2010 3:41 am by Çry

» Thông báo_ Làm Áo Lớp Và Đi Công Trình Thanh Niên
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyFri Oct 29, 2010 9:54 pm by Admin

» Phải rồi mình đã chia tay.... cái này mới lụm được nè
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyFri Oct 29, 2010 8:55 am by Admin

» [Movie]__How yo train your dragon 720p
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptyFri Oct 29, 2010 4:56 am by Admin

» Đăng ký tín chỉ HK3
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptySat Oct 02, 2010 6:39 am by Çry

Top posters
tieu phi (220)
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… Vote_lcapĐi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… I_voting_barĐi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… Vote_rcap 
nh0c (218)
Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… Vote_lcapĐi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… I_voting_barĐi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… Vote_rcap 
smile (173)
Çöñg†µ™ (106)
Çry (74)
Admin (70)
huongriver_2010 (52)
goodbyemylove_tg2002 (20)
Mr. Cô Đơn (17)
milano (17)

Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy…

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tieu phi
Thiếu Úy
Thiếu Úy
tieu phi

Bài Gửi Bài Gửi : 220
Số bài được Cảm Ơn Số bài được Cảm Ơn : 6
Ngày Gia Nhập Ngày Gia Nhập : 28/12/2009
Đến từ Đến từ : đến từ vùng sông nước, nhìu girl đẹp, boy man lỳ

Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… Empty
Bài gửiTiêu đề: Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy…   Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptySat Jan 30, 2010 3:19 am

[You must be registered and logged in to see this image.] Tớ vẫn hy vọng một ngày nào đó khi những cảm xúc thoáng chốc đã qua đi, cậu sẽ nhận ra có một người bao lâu nay vẫn yêu thương cậu thật lòng...

Lại một lần nữa tớ với cậu cãi nhau. Lý do cũng chẳng có gì. Nhưng thực sự tớ nản lắm rồi đấy. Tại sao cậu với tớ cứ luôn như luôn như hai cực trái dấu của nam châm vậy nhỉ? Lúc nào cũng chí choé, giận hờn này nọ. Tớ chẳng muốn thế tí nào…

Nhiều khi tớ ước…

...ước thấy cậu nhìn tớ dịu dàng như nhìn anh Jay Chou cậu hâm mộ vậy.

...ước rằng trước tớ, cậu hồi hộp đến đỏ cả mặt hệt như mỗi lần dưới cangteen vô tình cậu bắt gặp ánh mắt của anh lớp trên hay nhảy break dance trong chương trình sinh hoạt đầu tuần của trường.

[You must be registered and logged in to see this image.]

Tớ luôn ước cậu luôn nhìn về phía tớ

…ước cậu sẵn sàng dốc hết tâm sự với tớ như với anh chàng Rainny nào đó, một người cậu chẳng biết mặt mà cũng chả rõ tên trên mạng.

…ước những lần hẹn đi chơi với tớ, cậu cũng rối rít tít mù lên, loay hoay nên mặc cái gì, không nên mặc cái gì, rồi đến sớm cả tiếng, gào thét ầm ĩ mỗi khi anh Hoàng Hải họp FC hay có show diễn ở đâu đó.

Nhưng đúng là ước cứ mãi chỉ là ước, bởi chẳng bao giờ cậu như thế vì tớ cả. Đôi khi tớ tự hỏi mình phải làm thế nào để trong mắt cậu, tớ được như Jay Chou, được như anh Hoàng Hải, hay cậu bạn Rainny kia?

Đúng là tớ không đa tài như Jay Chou. Anh ấy sáng tác giỏi, lại chơi đàn hay, chẳng bù tớ mít đặc khoản đấy. Đã có lần tớ thử tự viết lời dựa trên beat “Cô bé mùa đông”, rồi mang thu âm tặng ấy, nhưng nghe cứ ngang phè phè ý, nên tớ chẳng dám đưa, đành cất biến ở một góc nào đó mà giờ tớ cũng chẳng nhớ nổi.

Tuy không giỏi bằng ai nhưng tớ luôn biết cách mang niềm vui tới cho cậu...

Tớ lại càng không biết nhảy break dance, hát càng chả hay như anh Hoàng Hải. Đã vậy, nói chuyện cũng chẳng khéo léo như cậu bạn Rainny kia để có thể khiến cậu lúc nào cũng chờ mong được online để tâm sự cùng.

Đấy, tớ tự thấy mình về tài năng, ngoại hình hay độ nổi tiếng đều chẳng bằng ai trong số họ cả, những người thuộc mô-tuýp mà cậu thích. Nhưng tớ dám cá chắc chắn có một điều mà tất cả họ gộp lại cũng sẽ chẳng bằng tớ được, đó là tình yêu đối với cậu.

Có thể bây giờ mải đuổi theo những mơ mộng nên cậu chưa nhìn ra điều ấy. Nhưng tớ vẫn hy vọng một ngày nào đó khi những cảm xúc thoáng chốc đã qua đi, cậu sẽ nhận ra có một người bao lâu nay vẫn đi bên cạnh cậu, yêu thương cậu thật lòng.

Mong rằng ngày nào đó khi cơn say nắng qua đi, cậu sẽ nhận ra tớ luôn ở bên...

Người đó tuy không được bằng mẫu lý tưởng mà cậu hằng mơ ước, nhưng người đó vẫn đang cố gắng hoàn thiện bản thân từng chút, từng chút một để đến một lúc nào đó có thể là chỗ dựa vững chắc cho cậu đấy.

Nhưng xem chừng ngày tớ chờ đợi còn dài dài mới tới, thôi thì bây giờ tớ cứ phải lo trước mắt đã, ví như gọi điện thoại, rủ cậu đi ăn kem để làm hoà vụ ban sáng chẳng hạn, chứ tớ chẳng bao giờ giận nổi cậu quá một ngày được đâu Razz.

Cậu-bạn-ngốc-nghếch-ngồi-kế-bên
Hình trong bài có tính minh họa
nguồn: [You must be registered and logged in to see this link.]
smile
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ
smile

Bài Gửi Bài Gửi : 173
Số bài được Cảm Ơn Số bài được Cảm Ơn : 3
Ngày Gia Nhập Ngày Gia Nhập : 26/12/2009
Đến từ Đến từ : vùng đất anh hùng: chiến khu D

Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy…   Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy… EmptySat Jan 30, 2010 7:35 pm

Say nắng nhiều wa coi chừng sỉu đoá. Razz Razz Razz
P say nắng ai chưa j P Smile Smile

Đi qua cơn say nắng, cậu sẽ thấy…
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi tình bạn được "nâng cấp" thành tình yêu